Trang chủ/Nhà phố/Ninh Kiều/Bán nhà phố 3 tỷ 250 triệu Nguyễn Văn Cừ Ninh Kiều Cần Thơ
Nhà phố Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10159
Nhà phố Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10159
Nhà phố Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10159
+2 ảnh

Bán nhà phố 3 tỷ 250 triệu Nguyễn Văn Cừ Ninh Kiều Cần Thơ

📍 Tổ 3-4 Nguyễn Văn Cừ, Phường Tân An, TP. Cần Thơ

3.25 tỷ đồng
48.1 triệu/m²
Diện tích
67.5 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
4.5m
Số tầng
2 tầng
Phòng ngủ
3 PN
Phòng tắm
3 WC
Quận/Huyện
Ninh Kiều

Tổng Quan Sản Phẩm

Căn nhà phố 2 tầng kiên cố tại Tổ 3-4 Nguyễn Văn Cừ, Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ — thiết kế hiện đại, rộng rãi với 3 phòng ngủ, 3 WC, diện tích sử dụng 130m². Mức giá 3.250 tỷ thương lượng, sổ hồng thổ cư 100% hoàn công, cách khu đô thị Đại Ngân chỉ 150m.

Thông Số Chi Tiết

Thông sốChi tiết
Mã SP#10159
Diện tích đất67.5m² (4.5m × 15m)
Diện tích sử dụng~130m²
Kết cấu2 tầng (trệt + lầu)
Phòng ngủ3 phòng
Phòng tắm/WC3 phòng
Hướng nhàĐông Nam
HẻmLiên tổ, thông 3.5m
Pháp lýSổ hồng riêng, thổ cư 100%, hoàn công
Giá bán3.250 tỷ (~48.1 triệu/m²)

Vị Trí — Nguyễn Văn Cừ, Tân An

Nằm trên trục Nguyễn Văn Cừ, phường Tân An — khu vực trung tâm Ninh Kiều.

Tiện ích:

  • Cách khu đô thị Đại Ngân chỉ 150m — mua sắm, ẩm thực
  • Hẻm liên tổ thông 3.5m — xe hơi ra vào thoải mái
  • Gần trường học, chợ, bệnh viện
  • Kết nối nhanh trục Nguyễn Văn Cừ — đường chính Ninh Kiều
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Thiết Kế & Công Năng

Nhà kiên cố 2 tầng, 130m² sử dụng:

  • Sân trước rộng đậu xe
  • Phòng khách thoáng, hướng Đông Nam mát mẻ
  • Không gian thờ trang nghiêm
  • 3 phòng ngủ rộng rãi + 3 WC
  • Ban công thoáng mát tầng lầu
  • Phòng bếp riêng biệt

Pháp Lý & Giá Trị

Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, hoàn công — pháp lý hoàn chỉnh. Mức giá 48.1 triệu/m² hợp lý cho nhà 2 tầng hoàn công tại Ninh Kiều. Gần khu đô thị Đại Ngân — giá trị vị trí cao, tiềm năng tăng giá.