Trang chủ/Nhà phố/Ninh Kiều/Bán nhà phố 3 tầng 105m² KDC 148 Ninh Kiều Cần Thơ
Nhà phố Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10240
Nhà phố Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10240
Nhà phố Tân An, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10240
+2 ảnh

Bán nhà phố 3 tầng 105m² KDC 148 Ninh Kiều Cần Thơ

📍 cách đường 3/2 50m, P.Tân An, Cần Thơ

7.00 tỷ đồng
66.7 triệu/m²
Diện tích
105 m²
Pháp lý
Chưa rõ
Mặt tiền
5m
Số tầng
3 tầng
Phòng ngủ
3 PN
Phòng tắm
3 WC
Quận/Huyện
Ninh Kiều
Dự án
KDC 148

Nhà phố KDC 148 Tân An Ninh Kiều Cần Thơ với thiết kế 3 tầng tối ưu, giếng trời, nội thất gỗ quý tặng kèm và tường gạch 20 kiên cố là sản phẩm "vào ở ngay chất lượng cao" hiếm gặp trong tầm 7 tỷ. Vị trí cách đường 3/2 chỉ 50m — hưởng trọn tiện ích đường lớn nhưng vẫn yên tĩnh trong khu dân cư bài bản.

Thông Tin Tổng Quan

  • Mã sản phẩm: 10240
  • Loại hình: Nhà phố 1 trệt 2 lầu (3 tầng)
  • Vị trí: KDC 148, Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ (cách đường 3/2 chỉ 50m)
  • Giá bán: 7 tỷ VNĐ
  • Diện tích đất: 105 m² (5m x 21m)
  • Diện tích xây dựng: 87 m²
  • Diện tích sàn: 257 m²
  • Số phòng ngủ: 3 PN
  • Số WC: 3 toilet
  • Hướng: Đông Bắc – thoáng mát
  • Lộ giới đường nội khu: 9 m
  • Pháp lý: Liên hệ chính chủ xem sổ trực tiếp
  • Nội thất tặng kèm: Gỗ quý toàn bộ + máy lạnh âm tường
  • Hình thức: Bán qua môi giới chính chủ ủy quyền

Vị Trí Vàng – 50m Ra Đường 3/2

Cách đường 3/2 chỉ 50m – cân bằng hoàn hảo

Đường 3/2 là trục giao thông và thương mại quan trọng bậc nhất Ninh Kiều. Chỉ 50m tức là:

  • Ra đường lớn trong 30 giây đi bộ — tiếp cận mọi tiện ích ngay lập tức.
  • Không bị ồn ào và bụi bặm như nhà mặt tiền trực tiếp đường 3/2.
  • Giá đất rẻ hơn 30–50% so với mặt tiền đường 3/2 nhưng tiện ích tương đương.

KDC 148 – khu đô thị quy hoạch bài bản Tân An

KDC 148 là khu dân cư được quy hoạch theo tiêu chuẩn đô thị hiện đại: