Trang chủ/Nhà phố/Ninh Kiều/Bán nhà phố 3 phòng ngủ KDC Hồng Phát Ninh Kiều Cần Thơ 6,990 tỷ
Nhà phố An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10168
Nhà phố An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10168
Nhà phố An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10168
+2 ảnh

Bán nhà phố 3 phòng ngủ KDC Hồng Phát Ninh Kiều Cần Thơ 6,990 tỷ

📍 KDC Hồng Phát, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

6.99 tỷ đồng
77.7 triệu/m²
Diện tích
90 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
4.5m
Số tầng
2 tầng
Phòng ngủ
3 PN
Phòng tắm
3 WC
Quận/Huyện
Ninh Kiều
Dự án
KDC Hồng Phát

Tổng Quan Sản Phẩm

Căn nhà phố mới xây tại KDC Hồng Phát, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ là sản phẩm cao cấp với thiết kế hiện đại và nội thất sang trọng. Cách đường Trần Hoàng Na chỉ 250m, mức giá 6.990 tỷ kèm full nội thất cao cấp, sổ hồng riêng hoàn công — sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Thông Số Chi Tiết

Thông sốChi tiết
Mã SP#10168
Diện tích đất90m² (4.5m × 20m)
Kết cấu2 tầng (1 trệt 1 lầu)
Phòng ngủ3 phòng
Phòng tắm/WC3 phòng
Hướng nhàĐông Bắc
Lộ giới12m
Pháp lýSổ hồng riêng, hoàn công
Dự ánKDC Hồng Phát
Giá bán6.990 tỷ (~77.7 triệu/m²)

Vị Trí — KDC Hồng Phát, An Bình, Ninh Kiều

KDC Hồng Phát tọa lạc tại phường An Bình — khu vực đang phát triển nhanh nhất Ninh Kiều, gần trục đường Trần Hoàng Na.

Tiện ích:

  • Cách Trần Hoàng Na chỉ 250m — trục đường giá trị cao
  • Lộ giới 12m — đường rộng, xe hơi lưu thông thoải mái
  • KDC quy hoạch bài bản, hạ tầng hoàn thiện
  • Gần trường học, chợ, bệnh viện, siêu thị
  • Môi trường sống xanh, an toàn, cộng đồng văn minh

Thiết Kế & Nội Thất

Nhà mới xây, thiết kế tối ưu công năng:

  • Sân trước rộng đậu xe hơi
  • Phòng khách rộng thoáng, đón gió Đông Bắc
  • 3 phòng ngủ thoáng mát, cửa sổ lớn
  • Phòng bếp hiện đại, khu bếp riêng biệt
  • 3 WC tiện nghi
  • Sân vườn phía sau — không gian riêng tư, thư giãn
  • Ban công rộng rãi — trồng kiểng, tổ chức BBQ

Tặng full nội thất cao cấp — giá trị ước tính 150–200 triệu. Dọn vào ở ngay.

Pháp Lý & Hỗ Trợ Tài Chính

Sổ hồng riêng hoàn công. Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% — giảm áp lực tài chính ban đầu.

Phân Tích Giá

Mức giá 6.990 tỷ full nội thất tại KDC Hồng Phát, cách Trần Hoàng Na 250m:

  • 77.7 triệu/m² — hợp lý cho nhà mới KDC Ninh Kiều
  • Full nội thất — tiết kiệm 150–200 triệu
  • Sân trước + sân sau — không gian sống vượt trội
  • Gần Trần Hoàng Na — giá trị tăng theo hạ tầng

Phù Hợp Với Ai?

  • Gia đình trẻ muốn nhà mới full nội thất tại Ninh Kiều
  • Nhà đầu tư cho thuê — nhà đẹp, vị trí tốt, thu nhập ổn định
  • Người mua ở thực cần nhà sẵn sàng dọn vào

Liên Hệ Tư Vấn

📞 Hotline/Zalo: 0931 339 204