Trang chủ/Nhà phố/Ninh Kiều/Bán nhà phố 3 phòng ngủ KDC 91B Ngô Tất Tố Cần Thơ 5 tỷ
Nhà phố Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10229
Nhà phố Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10229
Nhà phố Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10229
+2 ảnh

Bán nhà phố 3 phòng ngủ KDC 91B Ngô Tất Tố Cần Thơ 5 tỷ

📍 Đường Ngô Tất Tố, KDC 91B, Cần Thơ

4.60 tỷ đồng
60.1 triệu/m²
Diện tích
76.6 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
4.5m
Số tầng
2 tầng
Phòng ngủ
3 PN
Phòng tắm
3 WC
Quận/Huyện
Ninh Kiều
Dự án
KDC 91B

Nhà phố đường Ngô Tất Tố KDC 91B Ninh Kiều Cần Thơ là sản phẩm cân bằng tốt nhất trong phân khúc 4–5 tỷ tại KDC 91B. Lô 76,6m² (4,5m × 17m), 3 phòng ngủ 3 WC, sổ hồng riêng, hoàn công 100% — nằm trong khu đô thị quy hoạch bài bản nhất Cần Thơ.

Thông Tin Tổng Quan

  • Mã sản phẩm: 10229
  • Loại hình: Nhà phố 2 tầng
  • Vị trí: Đường Ngô Tất Tố, KDC 91B, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
  • Giá bán: 4,6 tỷ VNĐ
  • Diện tích: 76,6 m² (4,5m x 17m)
  • Số phòng ngủ: 3 PN rộng rãi
  • Số WC: 3 toilet
  • Hướng: Đông Bắc
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công 100%
  • Hình thức: Bán qua môi giới chính chủ ủy quyền

KDC 91B – Khu Đô Thị Đáng Sống Nhất Cần Thơ

KDC 91B được xem là khu đô thị có quy hoạch tốt nhất tại Ninh Kiều:

  • Đường nội khu đặt theo tên danh nhân: Ngô Tất Tố, Nguyễn Hiền, Nguyễn Văn Lưu... — phong cách đô thị văn hoá, không gian trí thức.
  • Hạ tầng đồng bộ hoàn thiện: Vỉa hè, cây xanh, điện ngầm, thoát nước — tiêu chuẩn đô thị cao.
  • Cộng đồng dân cư chất lượng cao: Chuyên gia, doanh nhân, bác sĩ, giảng viên — an ninh tốt, dân trí cao.
  • Tiện ích đầy đủ: Bệnh viện TW Cần Thơ, ĐH Cần Thơ, Vincom Xuân Khánh, Big C đều trong bán kính 2–3 km.

Đường Ngô Tất Tố – tuyến nội khu bài bản

Đường nội khu KDC 91B theo tiêu chuẩn đô thị văn minh — rộng rãi, thoáng đãng, không ồn ào như mặt tiền đường lớn.

Điểm Nổi Bật

3 phòng ngủ + 3 WC – đủ cho gia đình 4–5 người

Tỷ lệ 1:1 phòng ngủ : WC đảm bảo không tranh giành vào buổi sáng — tiêu chuẩn nhà ở chất lượng.

Hoàn công 100% – pháp lý hoàn chỉnh nhất

Nhà có đầy đủ giấy phép xây dựng và biên bản hoàn công, cộng với sổ hồng riêng — bộ pháp lý hoàn chỉnh nhất để thế chấp ngân hàng, sang tên dễ dàng.

Chiều sâu 17m – bố cục thoải mái

Với 4,5m mặt tiền × 17m chiều sâu, diện tích 76,6m² tạo điều kiện bố trí nhà phố 2 tầng thoải mái:

  • Trệt: Phòng khách + bếp + WC khách — không gian mở, thoáng.
  • Lầu: 3 phòng ngủ + 2 WC — không gian riêng tư.
  • Chiều sâu 17m đủ để có sân sau nhỏ hoặc khu phơi đồ.

Phân Tích Giá Trị

60,1 triệu/m² cho nhà phố 2 tầng 3PN sổ hồng hoàn công tại KDC 91B là giá cạnh tranh tốt — khu này thường 65–90 triệu/m². Mức 60,1 triệu/m² phản ánh đường nội khu (Ngô Tất Tố thay vì mặt tiền KDC 91B lớn hơn) — lợi thế cho người mua: giá mềm, yên tĩnh, nhưng vẫn hưởng đầy đủ tiện ích KDC 91B.

Cho thuê ước tính 12–18 triệu/tháng — ROI gross ~3,1–4,7%/năm.

Checklist Cần Kiểm Tra

1. Sổ hồng + hoàn công: Xác minh địa chỉ Ngô Tất Tố, diện tích 76,6m².

2. 3PN + 3WC: Đo kích thước thực tế từng phòng.

3. Quy hoạch đường Ngô Tất Tố: Tra UBND phường và quy hoạch nội khu KDC 91B.

4. Phí giao dịch: Thuế TNCN 2%, lệ phí trước bạ 0,5%, công chứng.

Liên Hệ Xem Nhà

  • Hotline / Zalo: 0932 911 957
  • Địa chỉ: Đường Ngô Tất Tố, KDC 91B, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ

Kết Luận

Nhà phố 3PN đường Ngô Tất Tố KDC 91B Ninh Kiều 4,6 tỷ là lựa chọn hợp lý cho gia đình muốn sống tại khu đô thị chất lượng cao nhất Cần Thơ với mức giá vừa tầm. Sổ hồng hoàn công đầy đủ, 3PN 3WC, khu an ninh dân trí cao — đây là ngôi nhà để sống lâu dài, không chỉ một vài năm.

Cập nhật: 13/5/2026
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên viên tư vấn
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên Cần Thơ

Nhận tư vấn về sản phẩm này

Để lại SĐT, Khiêm sẽ gọi lại trong 30 phút.

Hoặc gọi trực tiếp 0932 911 957

Sản phẩm tương tự

Xem tất cả →

BĐS khác tại Ninh Kiều

Xem tất cả →