Trang chủ/Nhà phố/Ninh Kiều/Bán nhà phố 2 tầng Ninh Kiều Cần Thơ 2.650 tỷ gần chợ Da Liễu
Nhà phố Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10253
Nhà phố Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10253
Nhà phố Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10253
+2 ảnh

Bán nhà phố 2 tầng Ninh Kiều Cần Thơ 2.650 tỷ gần chợ Da Liễu

📍 Hẻm 2 đường 3/2, TP. Cần Thơ

2.65 tỷ đồng
63.5 triệu/m²
Diện tích
41.7 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
5.6m
Số tầng
2 tầng
Phòng ngủ
2 PN
Phòng tắm
2 WC
Quận/Huyện
Ninh Kiều

Nhà phố mới hẻm đường 3/2 Ninh Kiều cách chợ Da Liễu 80m, full nội thất cao cấp tặng kèm, ô tô vào tận nhà là sản phẩm vào ở liền tốt nhất trong tầm 2,65 tỷ tại Ninh Kiều. Diện tích 41,7m² (5,6m x 7,5m), sàn 83m², 2 phòng ngủ 2 WC — thiết kế hiện đại, vị trí trung tâm.

Thông Tin Tổng Quan

  • Mã sản phẩm: 10253
  • Loại hình: Nhà phố 1 trệt 1 lầu (2 tầng)
  • Vị trí: Hẻm 2 đường 3/2, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
  • Giá bán: 2,65 tỷ VNĐ (có thương lượng)
  • Diện tích đất: 41,7 m² (5,6m x 7,5m)
  • Diện tích sàn: 83 m²
  • Số phòng ngủ: 2 PN
  • Số WC: 2 toilet
  • Hướng: Tây
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư, hoàn công
  • Nội thất: Full nội thất cao cấp tặng kèm
  • Hình thức: Bán qua môi giới chính chủ ủy quyền

Điểm Nổi Bật

Cách chợ Da Liễu chỉ 80m – tiện sinh hoạt hàng ngày

Chợ Da Liễu là chợ dân sinh sầm uất khu đường 3/2, hoạt động từ sáng sớm đến chiều — mua thực phẩm tươi sống hàng ngày mà không cần đi xa. Đây là tiện ích thực tế mà người mua ở thực đặc biệt trân trọng.

Hẻm 2 đường 3/2 – vị trí trung tâm Ninh Kiều

Đường 3/2 là trục giao thông và thương mại trọng yếu của Ninh Kiều, kết nối với Mậu Thân, Trần Văn Hoài và các đường lớn khác:

  • Cách bến Ninh Kiều, Vincom Xuân Khánh, đại học 5–10 phút.
  • Hẻm ô tô vào tận nhà — có chỗ quay đầu xe cách 15m.
  • Dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất cả ngày.

Full nội thất cao cấp tặng kèm

Toàn bộ nội thất đã có sẵn, vào ở liền không cần mua thêm — tiết kiệm 80–150 triệu so với nhà thô cùng giá.

Thiết kế tối ưu cho 41,7m²

  • Tầng trệt: Phòng khách rộng + bếp hiện đại + WC khách.
  • Tầng lầu: 2 phòng ngủ + WC riêng + không gian thoáng.

Tổng sàn 83m² — gần gấp đôi diện tích đất nhờ thiết kế 2 tầng.

Phân Tích Giá Trị

Mức 63,5 triệu/m² cho nhà 2 tầng mới xây hoàn công full nội thất, hẻm ô tô tại Ninh Kiều là giá cạnh tranh. Cho thuê nguyên căn ước tính 7–9 triệu/tháng — ROI gross ~3,2–4%/năm.

Phù hợp với:

  • Cặp vợ chồng trẻ: Ngân sách 2,5–3 tỷ, vào ở liền, gần tiện ích đầy đủ.
  • Nhà đầu tư: Cho thuê dài hạn — khu đông dân, nhu cầu thuê cao.

Checklist Cần Kiểm Tra

1. Sổ hồng + hoàn công: Đối chiếu diện tích 41,7m², mục đích sử dụng đất.

2. Lối ô tô: Đo chiều rộng hẻm thực tế và khoảng cách quay đầu.

3. Danh sách nội thất: Liệt kê chi tiết vào hợp đồng đặt cọc.

4. Quy hoạch hẻm: Tra tại UBND phường về lộ giới hẻm 2 đường 3/2.

5. Phí giao dịch: Thuế TNCN 2%, lệ phí trước bạ 0,5%, công chứng.

Liên Hệ Xem Nhà

  • Hotline / Zalo: 0931 339 204
  • Địa chỉ: Hẻm 2 Đường 3/2, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ

Kết Luận

Nhà phố 2 tầng hẻm 3/2 Ninh Kiều 2,65 tỷ gần chợ Da Liễu là sản phẩm vào ở ngay hoàn hảo — mới xây, full nội thất, ô tô vào nhà, sổ hồng hoàn công đầy đủ. Phù hợp nhất cho cặp đôi trẻ hoặc nhà đầu tư cho thuê tại trung tâm Cần Thơ. Liên hệ sớm trước khi sản phẩm có chủ mới.

Cập nhật: 13/5/2026
Nguyễn Hoàng Nam
Chuyên viên tư vấn
Nguyễn Hoàng Nam

Xem tất cả →

BĐS khác tại Ninh Kiều

Xem tất cả →