Trang chủ/Nhà phố/Ninh Kiều/Bán nhà phố 2 tầng 42.5m² Ninh Kiều Cần Thơ 2.3 tỷ sổ hồng
Nhà phố An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10269
Nhà phố An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10269
Nhà phố An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10269
+2 ảnh

Bán nhà phố 2 tầng 42.5m² Ninh Kiều Cần Thơ 2.3 tỷ sổ hồng

📍 Hẻm 7 Trần Vĩnh Kiết, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

2.29 tỷ đồng
53.9 triệu/m²
Diện tích
42.5 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
5m
Số tầng
2 tầng
Phòng ngủ
2 PN
Phòng tắm
2 WC
Quận/Huyện
Ninh Kiều

Nhà phố 2 tầng hẻm 7 Trần Vĩnh Kiết An Bình Ninh Kiều mới hoàn công, full nội thất cao cấp, đã giảm 100 triệu và sổ hồng sẵn sàng giao dịch là sản phẩm vào ở liền phù hợp nhất trong tầm 2,3 tỷ tại Ninh Kiều. Diện tích sử dụng 85m² trên 42,5m² đất, hướng Tây Bắc, gần chợ và trường học.

Thông Tin Tổng Quan

  • Mã sản phẩm: 10269
  • Loại hình: Nhà phố 1 trệt 1 lầu (2 tầng)
  • Vị trí: Hẻm 7 Đường Trần Vĩnh Kiết, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
  • Giá bán: 2,29 tỷ VNĐ (đã giảm 100 triệu, có thương lượng tiếp)
  • Diện tích đất: 42,5 m² (5m x 8,5m)
  • Diện tích sàn: 85 m²
  • Số phòng ngủ: 2 PN
  • Số WC: 2 toilet
  • Hướng: Tây Bắc, ban công trước thoáng
  • Lộ giới hẻm: 3,2 m
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công
  • Nội thất tặng: Sofa, bàn ăn, tủ bếp, kệ TV

Điểm Nổi Bật

Đã giảm 100 triệu – dư địa thương lượng thêm

Chủ đã chủ động giảm 100 triệu từ giá gốc — tín hiệu rõ muốn chốt nhanh. Với người mua quyết định sớm, có thể thương lượng thêm 50–100 triệu tùy thực tế trao đổi.

Diện tích sàn 85m² – rộng hơn 2x diện tích đất

Thiết kế 2 tầng tận dụng tối đa 42,5m² đất tạo ra 85m² sàn:

  • Tầng trệt (~42,5m²): Phòng khách rộng + bếp + 1 WC.
  • Tầng lầu (~42,5m²): 2 phòng ngủ + 1 WC + ban công trước.

Sàn 85m² là không gian sống thoải mái cho gia đình 2–3 người — không bị chật chội dù đất nhỏ.

Phường An Bình – khu vực đại học

An Bình là phường tiếp giáp khu ĐH Cần Thơ, ĐH Y Dược — cộng đồng dân trí cao, yên tĩnh và văn minh. Trần Vĩnh Kiết là con đường đẹp, có cây xanh hai bên — không gian sống dễ chịu hơn các hẻm đông đúc khác ở Ninh Kiều.

Full nội thất cao cấp – vào ở liền

Sofa, bàn ăn, tủ bếp và kệ TV đã trang bị sẵn — tiết kiệm 30–60 triệu chi phí mua sắm đồ nội thất cơ bản.

Phân Tích Giá Trị

53,9 triệu/m² cho nhà phố 2 tầng hoàn công full nội thất tại An Bình Ninh Kiều là giá tốt — khu vực này thường 50–70 triệu/m². Mức giá 2,29 tỷ đã giảm từ giá gốc cao hơn, phản ánh thiện chí bán của chủ.

Cho thuê nguyên căn 6–8 triệu/tháng — ROI gross 3,1–4,2%/năm. Đặc biệt hẻm Trần Vĩnh Kiết thuận tiện cho thuê giảng viên, nhân viên văn phòng làm việc khu đại học.

Checklist Cần Kiểm Tra

1. Sổ hồng + hoàn công: Đối chiếu 42,5m², ranh giới.

2. Lộ giới 3,2m: Đo thực tế — chỉ xe máy vào được (không vào được ô tô).

3. Danh sách nội thất: Liệt kê đầy đủ vào hợp đồng.

4. Sàn 85m² thực tế: Đo từng tầng để xác nhận.

5. Phí giao dịch: Thuế TNCN 2%, lệ phí trước bạ 0,5%, công chứng.

Liên Hệ Xem Nhà

  • Hotline / Zalo: 0932 911 957
  • Địa chỉ: Hẻm 7 Đường Trần Vĩnh Kiết, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ

Kết Luận

Nhà phố 42,5m² hẻm Trần Vĩnh Kiết An Bình Ninh Kiều 2,29 tỷ là lựa chọn cân bằng tốt — đã giảm 100 triệu, full nội thất, sổ hồng hoàn công và sàn 85m² thực dụng cho gia đình trẻ. Gần khu đại học, hẻm yên tĩnh, phù hợp cho thuê dài hạn. Liên hệ sớm để xem nhà và thương lượng giá cuối.

Cập nhật: 14/5/2026
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên viên tư vấn
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên Cần Thơ

Nhận tư vấn về sản phẩm này

Để lại SĐT, Khiêm sẽ gọi lại trong 30 phút.

Hoặc gọi trực tiếp 0932 911 957

Sản phẩm tương tự

Xem tất cả →

BĐS khác tại Ninh Kiều

Xem tất cả →