Trang chủ/Đất nền/Cái Răng/Bán đất nền 81m² KDC Phú An Cái Răng 2,15 tỷ - Sổ hồng riêng
Đất nền Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10171
Đất nền Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10171
Đất nền Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10171

Bán đất nền 81m² KDC Phú An Cái Răng 2,15 tỷ - Sổ hồng riêng

📍 Đường B8 - KDC Phú An - P. Hưng Phú - TP. Cần Thơ

2.15 tỷ đồng
26.5 triệu/m²
Diện tích
81 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
4.5m
Quận/Huyện
Cái Răng
Dự án
KDC Phú An

Tổng Quan Sản Phẩm

Nền đất 81m² tại Đường B8, KDC Phú An, Phường Hưng Phú, Quận Cái Răng, Cần Thơ là sản phẩm giá tốt cho người muốn xây nhà tại khu dân cư quy hoạch. Mức giá 2.15 tỷ đồng với sổ hồng riêng chính chủ, lộ giới 15.5m — cơ hội hiếm có trong phân khúc dưới 2.5 tỷ.

Thông Số Chi Tiết

Thông sốChi tiết
Mã SP#10171
Diện tích81m² (4.5m × 18m)
HướngĐông Bắc
Lộ giới15.5m
Pháp lýSổ hồng riêng
Dự ánKDC Phú An
Giá bán2.15 tỷ (~26.5 triệu/m²)

Vị Trí — KDC Phú An, Hưng Phú, Cái Răng

KDC Phú An là khu dân cư quy hoạch tại phường Hưng Phú, hạ tầng hoàn thiện, cộng đồng dân cư đông đúc.

Tiện ích:

  • Lộ giới 15.5m — đường rộng, xe hơi lưu thông thoải mái
  • Gần Chợ 586 — mua sắm hàng ngày tiện lợi
  • Gần Bệnh viện Hoàn Mỹ — chăm sóc sức khỏe
  • Trường học các cấp trong bán kính 500m
  • KDC quy hoạch, an ninh tốt, yên tĩnh

Đặc Điểm Nổi Bật

Kích thước 4.5m × 18m — tỷ lệ cân đối, phù hợp xây nhà phố 2–3 tầng. Chiều sâu 18m cho phép bố trí sân trước + nhà chính + sân sau thoáng đãng.

Giá chỉ 26.5 triệu/m² — mức giá cạnh tranh nhất trong KDC Phú An. So sánh: đất nền KDC tại Cái Răng phổ biến 28–40 triệu/m².

Sổ hồng riêng chính chủ — giao dịch trực tiếp, không qua trung gian. Công chứng sang tên nhanh chóng.

Phân Tích Đầu Tư

Mức giá 2.15 tỷ cho 81m² sổ riêng tại KDC Phú An là mức giá entry-level hấp dẫn. Nếu xây nhà 2 tầng (chi phí xây ~1.5–2 tỷ), tổng đầu tư ~3.65–4.15 tỷ cho nhà mới trong KDC — rẻ hơn mua nhà có sẵn.

Cái Răng đang phát triển nhanh, giá đất tăng đều 8–12%/năm.

Phù Hợp Với Ai?

  • Gia đình trẻ ngân sách dưới 2.5 tỷ muốn mua đất xây nhà
  • Nhà đầu tư tìm đất nền giá mềm tại KDC Phú An
  • Người mua lần đầu cần BĐS sổ riêng, pháp lý rõ ràng

Liên Hệ Tư Vấn

📞 Hotline/Zalo: 0931 339 204

🌐 Website: cantho.land

*Sản phẩm #10171 — Cantho.Land tư vấn miễn phí, hỗ trợ pháp lý và thủ tục vay ngân hàng.*

Cập nhật: 12/5/2026
Nguyễn Hoàng Nam
Chuyên viên tư vấn
Nguyễn Hoàng Nam

Xem tất cả →

BĐS khác tại Cái Răng

Xem tất cả →