Trang chủ/Nhà phố/Cái Răng/Bán nhà phố 3 tầng KDC Hồng Loan Cái Răng 6 tỷ - Full nội thất
Nhà phố Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10219
Nhà phố Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10219
Nhà phố Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10219
+2 ảnh

Bán nhà phố 3 tầng KDC Hồng Loan Cái Răng 6 tỷ - Full nội thất

📍 nhà số 66 đường D4, KDC Hồng Loan, phường Cái Răng, TP Cần Thơ

6.20 tỷ đồng
77.5 triệu/m²
Diện tích
80 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
5m
Số tầng
3 tầng
Phòng ngủ
3 PN
Phòng tắm
4 WC
Quận/Huyện
Cái Răng
Dự án
KDC Hồng Loan

Nhà phố số 66 đường D4 KDC Hồng Loan Cái Răng full nội thất, cách đường Trần Hoàng Na chỉ 150m là sản phẩm vào ở ngay hoàn hảo. Lô 80m² (5m × 16m), 3 phòng ngủ 4 WC, hướng Đông Bắc, lộ 10m — pháp lý sổ hồng thổ cư hoàn công.

Thông Tin Tổng Quan

  • Mã sản phẩm: 10219
  • Loại hình: Nhà phố 1 trệt 2 lầu (3 tầng)
  • Địa chỉ: Số 66 Đường D4, KDC Hồng Loan, Phường Cái Răng, Quận Cái Răng, TP. Cần Thơ
  • Giá bán: 6,2 tỷ VNĐ
  • Diện tích: 80 m² (5m x 16m)
  • Số phòng ngủ: 3 PN + phòng thờ
  • Số WC: 4 toilet
  • Hướng: Đông Bắc – đón sáng sớm
  • Lộ giới đường D4: 10 m
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư, hoàn công
  • Nội thất: Full nội thất, vào ở liền

Điểm Nổi Bật

Cách Trần Hoàng Na 150m – kết nối tốt nhất KDC Hồng Loan

Đường Trần Hoàng Na là trục giao thông quan trọng kết nối Cái Răng với cầu Trần Hoàng Na (mới khánh thành) và trung tâm Ninh Kiều. Chỉ 150m từ D4 ra Trần Hoàng Na nghĩa là:

  • Di chuyển vào trung tâm Cần Thơ cực nhanh.
  • Tiếp cận chợ, bệnh viện, trường học thuận tiện.
  • Giá trị BĐS đang tăng mạnh nhờ cầu Trần Hoàng Na mới.

Đường D4 lộ giới 10m – rộng nhất KDC Hồng Loan

Lộ giới 10m là đường rộng bậc nhất trong hệ thống nội khu KDC Hồng Loan:

  • Không gian thoáng đãng, nhà cảm giác rộng rãi hơn.
  • Ô tô lưu thông 2 chiều thoải mái.
  • Vỉa hè rộng phù hợp đặt bàn ghế cafe ngoài trời hoặc trưng bày hàng hóa.

Full nội thất – tiết kiệm 100–200 triệu

3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ — tất cả đã đủ nội thất. Vào ở ngay không cần mua thêm gì.

Hướng Đông Bắc – đón sáng dịu, hạn chế nắng chiều

Hướng Đông Bắc tránh được nắng chiều Tây gắt — đặc biệt quan trọng tại Cần Thơ có mùa khô kéo dài 4–5 tháng.

Phân Tích Giá Trị

77,5 triệu/m² cho nhà 3 tầng 3PN full nội thất cách Trần Hoàng Na 150m tại KDC Hồng Loan là giá hợp lý. Bổ sung nội thất 100–200 triệu — giá trị thực sự cao hơn mức 6,2 tỷ.

Cho thuê: 15–20 triệu/tháng nguyên căn. ROI gross ~2,9–3,9%/năm — phù hợp nhà đầu tư tích sản + dòng tiền.

Checklist Cần Kiểm Tra

1. Sổ hồng + hoàn công: Số 66 D4 KDC Hồng Loan, 80m².

2. Nội thất: Liệt kê chi tiết vào hợp đồng đặt cọc.

3. Đường D4 lộ giới 10m: Đo thực tế và xác nhận quy hoạch.

4. Phí giao dịch: Thuế TNCN 2%, lệ phí trước bạ 0,5%, công chứng.

Liên Hệ Xem Nhà

  • Hotline / Zalo: 0932 911 957
  • Địa chỉ: Số 66 Đường D4, KDC Hồng Loan, Phường Cái Răng, Cần Thơ

Kết Luận

Nhà phố 3 tầng đường D4 KDC Hồng Loan 6,2 tỷ full nội thất, cách Trần Hoàng Na 150m, lộ giới 10m là sản phẩm vào ở liền tốt nhất trong KDC Hồng Loan hiện tại. Phù hợp gia đình 3–5 người muốn an cư gần Trần Hoàng Na hoặc nhà đầu tư cho thuê dài hạn tại khu đang tăng giá mạnh.

Cập nhật: 13/5/2026
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên viên tư vấn
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên Cần Thơ

Nhận tư vấn về sản phẩm này

Để lại SĐT, Khiêm sẽ gọi lại trong 30 phút.

Hoặc gọi trực tiếp 0932 911 957

Sản phẩm tương tự

Xem tất cả →

BĐS khác tại Cái Răng

Xem tất cả →