Trang chủ/Nhà phố/Cái Răng/Bán nhà phố 2 lầu 80m² KDC Hồng Loan 6A Cái Răng 6,3 tỷ
Nhà phố Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10155
Nhà phố Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10155
Nhà phố Cái Răng, Cái Răng, Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10155
+2 ảnh

Bán nhà phố 2 lầu 80m² KDC Hồng Loan 6A Cái Răng 6,3 tỷ

📍 Số 99 đường D7, KDC Hồng Loan 6A, phường Cái Răng, TP. Cần Thơ

6.30 tỷ đồng
78.8 triệu/m²
Diện tích
80 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
5m
Số tầng
2 tầng
Quận/Huyện
Cái Răng
Dự án
KDC Hồng Loan 6A

Tổng Quan Sản Phẩm

Căn nhà phố 3 tầng mới hoàn thiện tại Số 99 Đường D7, KDC Hồng Loan 6A, Phường Cái Răng, Cần Thơ — vị trí sát trục D1 chính. Diện tích 80m² (5×16m), sử dụng 240m², sổ hồng riêng hoàn công. Mức giá 6.3 tỷ tặng full nội thất cao cấp bao gồm khóa thẻ từ & vân tay.

Thông Số Chi Tiết

Thông sốChi tiết
Mã SP#10155
Diện tích đất80m² (5m × 16m)
Diện tích sử dụng~240m² (3 tầng)
Kết cấu3 tầng (1 trệt 2 lầu)
Mặt tiền5m
Lộ giới20m
Thoát hiểm2m phía sau
Pháp lýSổ hồng riêng, hoàn công
Dự ánKDC Hồng Loan 6A
Giá bán6.3 tỷ (thương lượng)

Vị Trí — Đường D7, KDC Hồng Loan 6A

Đường D7 sát trục chính D1, lộ giới 20m — một trong những đường rộng nhất trong KDC Hồng Loan 6A.

Tiện ích: Lộ giới 20m rộng rãi. Gần trung tâm KDC, tiện ích công cộng đầy đủ. Kết nối nhanh qua cầu Trần Hoàng Na vào trung tâm TP. Hạ tầng hoàn thiện, an ninh tốt.

Nội Thất Cao Cấp Tặng Kèm

  • Sofa, bàn ăn, tủ lạnh, tủ rượu
  • Giường, nệm các phòng ngủ
  • Hệ thống khóa thẻ từ & vân tay — an ninh hiện đại
  • Tổng giá trị nội thất ước tính 200–300 triệu

Phân Tích Giá

6.3 tỷ cho nhà 3 tầng 240m² sử dụng + full nội thất tại KDC Hồng Loan 6A:

  • 78.75 triệu/m² đất — hợp lý cho KDC lộ giới 20m
  • 26.25 triệu/m² sử dụng — bao gồm nội thất, cực cạnh tranh
  • KDC Hồng Loan 6A đang phát triển nhanh — giá trị tăng đều

Phù Hợp Với Ai?

  • Gia đình muốn nhà mới 3 tầng full nội thất tại Hồng Loan 6A
  • Nhà đầu tư cho thuê — nhà đẹp, nội thất sẵn, khóa vân tay
  • Doanh nhân cần nhà + văn phòng tại KDC uy tín

Liên Hệ Tư Vấn

📞 Hotline/Zalo: 0932 911 957

🌐 Website: cantho.land

*Sản phẩm #10155 — Cantho.Land tư vấn miễn phí, hỗ trợ pháp lý và thủ tục vay ngân hàng.*

Cập nhật: 12/5/2026
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên viên tư vấn
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên Cần Thơ

Nhận tư vấn về sản phẩm này

Để lại SĐT, Khiêm sẽ gọi lại trong 30 phút.

Hoặc gọi trực tiếp 0932 911 957

Sản phẩm tương tự

Xem tất cả →

BĐS khác tại Cái Răng

Xem tất cả →