Trang chủ/Nhà phố/Bán nhà phố 3 phòng ngủ 4.4 tỷ KDC Văn Hóa Tây Đô Cần Thơ
Nhà phố Cần Thơ - ảnh 1 | Cantho.Land #10221
Nhà phố Cần Thơ - ảnh 2 | Cantho.Land #10221
Nhà phố Cần Thơ - ảnh 3 | Cantho.Land #10221
+2 ảnh

Bán nhà phố 3 phòng ngủ 4.4 tỷ KDC Văn Hóa Tây Đô Cần Thơ

📍 KDC Văn Hóa Tây Đô, Cần Thơ

4.39 tỷ đồng
67.5 triệu/m²
Diện tích
65 m²
Pháp lý
Sổ hồng riêng
Mặt tiền
5m
Số tầng
2 tầng
Phòng ngủ
3 PN
Phòng tắm
3 WC
Dự án
KDC Văn Hóa Tây Đô

Nhà phố KDC Văn Hóa Tây Đô Cần Thơ với 3 phòng ngủ, nội thất hiện đại, gần bờ kè và chợ chỉ 100m là sản phẩm vào ở liền phù hợp gia đình trẻ. Lô 65m² (5m × 13m), sàn 130m², hướng Tây Nam, lộ giới 12m — sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, có thương lượng.

Thông Tin Tổng Quan

  • Mã sản phẩm: 10221
  • Loại hình: Nhà phố 2 tầng (trệt lầu)
  • Dự án: KDC Văn Hóa Tây Đô, TP. Cần Thơ
  • Giá bán: 4,39 tỷ VNĐ (có thương lượng)
  • Diện tích đất: 65 m² (5m x 13m)
  • Diện tích sàn: 130 m²
  • Số phòng ngủ: 3 PN rộng rãi
  • Số WC: 3 toilet
  • Hướng: Tây Nam
  • Lộ giới: 12 m – rộng thoáng
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, GPXD, hoàn công
  • Nội thất: Đã có nội thất hiện đại, vào ở ngay

Điểm Nổi Bật

KDC Văn Hóa Tây Đô – khu dân cư uy tín tại Cần Thơ

KDC Văn Hóa Tây Đô là một trong những khu dân cư có thương hiệu được biết đến tại Cần Thơ:

  • Quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
  • Cộng đồng dân cư ổn định, dân trí cao.
  • Môi trường sống an toàn, phù hợp gia đình có con nhỏ.

Gần bờ kè – không gian sống chất lượng

Vị trí gần bờ kè là điểm cộng đặc biệt:

  • Không gian đi bộ, tập thể dục buổi sáng và tối.
  • Tầm nhìn thoáng, không khí trong lành hơn khu nội đô chật hẹp.
  • Trẻ em có chỗ vui chơi an toàn.

Chợ và trường học chỉ 100m

  • Mua thực phẩm tươi sống hàng ngày trong vài phút đi bộ.
  • Đưa đón con đi học nhanh, tiết kiệm thời gian và chi phí.
  • Môi trường tiện ích đầy đủ cho gia đình.

Sàn 130m² – gấp đôi diện tích đất

Nhờ thiết kế 2 tầng tối ưu, sàn 130m² đủ để bố trí:

  • Trệt: Phòng khách rộng + bếp + WC khách + khu bàn ăn.
  • Lầu: 3 phòng ngủ rộng rãi + 2 WC riêng + ban công thoáng mát + khu sinh hoạt.

Lộ giới 12m – rộng thoáng trong KDC

Đường nội khu 12m là tiêu chuẩn cao của KDC Văn Hóa Tây Đô — ô tô lưu thông 2 chiều, không gian mở, cây xanh vỉa hè tạo cảnh quan đẹp.

Phân Tích Giá Trị

67,5 triệu/m² cho nhà phố 2 tầng 3PN nội thất hiện đại gần bờ kè KDC Văn Hóa Tây Đô là giá cạnh tranh. Tính theo sàn: 33,8 triệu/m² sàn — thấp hơn nhiều so với căn hộ chung cư cùng phân khúc nhưng có đất riêng.

Cho thuê nguyên căn: 10–14 triệu/tháng — ROI gross ~2,7–3,8%/năm.

Phù hợp nhất với:

Gia đình trẻ 3–4 người: 3 phòng ngủ đủ rộng, gần trường học và chợ, nội thất sẵn — vào ở liền không cần chuẩn bị.

Cặp đôi mới cưới ngân sách 4–5 tỷ: KDC Văn Hóa Tây Đô + gần bờ kè + nội thất sẵn = ngôi nhà đầu tiên lý tưởng.

Nhà đầu tư cho thuê gia đình: Khu dân cư uy tín, gia đình ổn định thích thuê dài hạn.

Checklist Cần Kiểm Tra

1. Sổ hồng + GPXD + hoàn công: Xác minh 65m², ranh giới, loại đất (ONT).

2. Nội thất: Liệt kê chi tiết vào hợp đồng.

3. Lộ giới đường nội khu: Tra cứu và đo thực tế.

4. Vị trí trong KDC: Xem bản đồ tổng mặt bằng KDC Văn Hóa Tây Đô để đánh giá cụ thể.

5. Phí giao dịch: Thuế TNCN 2%, lệ phí trước bạ 0,5%, công chứng.

Liên Hệ Xem Nhà

  • Hotline / Zalo: 0932 911 957
  • Dự án: KDC Văn Hóa Tây Đô, TP. Cần Thơ
  • Hình thức: Bán qua môi giới, có thương lượng

Kết Luận

Nhà phố 3 phòng ngủ KDC Văn Hóa Tây Đô Cần Thơ 4,39 tỷ là sản phẩm an cư thực tế cho gia đình trẻ — gần bờ kè và chợ 100m, sàn 130m², nội thất hiện đại sẵn và sổ hồng hoàn công đầy đủ. KDC Văn Hóa Tây Đô là khu đáng sống, giá 4,39 tỷ có thương lượng là mức phù hợp cho người mua ngân sách 4–5 tỷ tại Cần Thơ.

Cập nhật: 13/5/2026
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên viên tư vấn
Võ Đỗ Khiêm
Chuyên Cần Thơ

Nhận tư vấn về sản phẩm này

Để lại SĐT, Khiêm sẽ gọi lại trong 30 phút.

Hoặc gọi trực tiếp 0932 911 957

Sản phẩm tương tự